Welcome to clb games Developer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Welcome to clb games Developer

chúc các bạn có những giây phút thoải mái và thu được nhiều kiến thức khi truy cập diễn đàn !

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

HU hu cài SQL gặp lỗi giúp em với !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kmp89
Member
Member

HU hu cài SQL gặp lỗi giúp em với ! Empty
Bài gửiTiêu đề: HU hu cài SQL gặp lỗi giúp em với !   HU hu cài SQL gặp lỗi giúp em với ! Icon_minitimeFri Dec 21, 2007 7:31 pm

HEy mấy huynh đệ cài SQL gặp lỗi mà không biết là do sao nữa:
Sau khi cài cài đẩy đủ các bước rồi cài set up chạy đến 100% sau đó nó config server rồi báo lỗi này:
Đây là thông báo lỗi:HU hu cài SQL gặp lỗi giúp em với ! Loi
còn đây là file sql... ghi trong thông báo lỗi:
http://10rock.net/kmp89/sqlstp.log
AI có thể chuẩn đoán giúp em là là lỗi ji` nha em đã cài đi cài lại win mấy lần rồi mà vẫn bị em dùng XP SP2.
Giúp em với nha em đang thèm chơi MU lắm roai`
Admin
Admin
Admin
Admin

HU hu cài SQL gặp lỗi giúp em với ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HU hu cài SQL gặp lỗi giúp em với !   HU hu cài SQL gặp lỗi giúp em với ! Icon_minitimeFri Dec 21, 2007 7:37 pm

Bạn sem lại bản Server của bạn sem có dùng MD5 hay không ví dụ Server 1.00.16 của tôi Share không dùng MD5 nên ai khi Setup web mà dùng MD5 là không được error ngay đó và kiểm tra ODBC đã chạy trưa và ODBC còn thiếu hay không !
Kiểm tra lại nhé rồi hỏi tiếp !
https://clbgamespt.forumvi.com

HU hu cài SQL gặp lỗi giúp em với !
Trang 1 trong tổng số 1 trang