Welcome to clb games Developer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Welcome to clb games Developer

chúc các bạn có những giây phút thoải mái và thu được nhiều kiến thức khi truy cập diễn đàn !

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguoinoi
Moderators
Moderators

Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé   Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé Icon_minitimeWed Dec 26, 2007 10:03 pm

Mình chơi Mu Thiên Long cũng thấy hay hay nhưng hem có đô quái nó cho 1 hit về làng ai có đồ pm mình nhé mình cảm ơn nhiều nhiều.Sau này có dịp mình sẽ hậu tạ Very Happy
Lợn_Lùn
Member
Member
Lợn_Lùn

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé   Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé Icon_minitimeThu Dec 27, 2007 9:47 pm

Bạn chơi nhân vật gì thế ? Mới chơi thì ai cũng phải gian khổ mà bạn , " thất bại là mẹ của thành công " . Chúc bạn chơi vui vẻ !
TB : Có gì vào game mình sẽ giúp đỡ về phần pt . Mod_Lee
nguoinoi
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé   Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé Icon_minitimeFri Dec 28, 2007 4:44 am

Minh chơi nhân vật suol à vậy hình như là bạn chính là GM đúng không
Lợn_Lùn
Member
Member
Lợn_Lùn

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé   Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé Icon_minitimeThu Jan 03, 2008 10:55 pm

Chính xác . Chúng ta còn lạ gì nhau nữa Y_Y
Nhưng GM cũng như mọi Gamer khác thôi . Đều công bằng cả khi chơi Game .
GM
nguoinoi
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé   Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé Icon_minitimeFri Jan 04, 2008 5:09 pm

Hic chắc là công bằng được chắc .Theo tớ nghi trong một phạm vi nào đó GM phai hơn các game thủ .Còn hơn ở điểm nào cái này Gm hiểu rõ hơn mình ^_^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé   Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé Icon_minitime

Có ai nhà giàu cho mình ít đồ nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang