Welcome to clb games Developer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Welcome to clb games Developer

chúc các bạn có những giây phút thoải mái và thu được nhiều kiến thức khi truy cập diễn đàn !

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguoinoi
Moderators
Moderators

Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì   Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì Icon_minitimeMon Dec 31, 2007 8:12 am

Các bạn thích mặ gì nhất .Mình thì thích mặc anubis +3 món heras .Nhưng mình thấy xu hướng thì lại thích mặc đò full hơn còn mình thì lại thích đồ thần hơn còn các bạn thì sao?
Lợn_Lùn
Member
Member
Lợn_Lùn

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì   Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì Icon_minitimeMon Dec 31, 2007 11:37 pm

DW mặc Anubis + phụ kiện Hera là mạnh nhất . Điều này thì khỏi phải bàn ... Cool
Còn mặc đồ full chỉ dành cho việc chém nhau thôi !
Để train thì mặc đồ thần bao giờ cũng ưa chuộng hơn đồ full .
Theo mình thì như vậy !
Ai có ý kiến khác thì góp ý nhé !
Xin mời
lol!
nguoinoi
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì   Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì Icon_minitimeFri Jan 04, 2008 5:18 pm

Hì nghĩ cũng buồn đồ thần còn kiếm được chứ đồ full thì chịu .Uớc gì bây giờ đồ full rớt nhir ^_^Very Happy .Mình sẽ săn thật nhiều đồ full để bán ^_^Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì   Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì Icon_minitime

Nếu các bạn là dw(suol) thì bạn sẽ mặc gì
Trang 1 trong tổng số 1 trang