Welcome to clb games Developer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Welcome to clb games Developer

chúc các bạn có những giây phút thoải mái và thu được nhiều kiến thức khi truy cập diễn đàn !

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguoinoi
Moderators
Moderators

Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé!   Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé! Icon_minitimeMon Dec 31, 2007 8:01 am

Long ơi theo mình nghĩ nếu lập ra một sever Mu chúng ta phải tạo ra một cái gì đó mới mẻ để thu hút mọi game thủ .
Minh nghĩ ra một ý tưởng này bạn thấy thế nào?
Bây giờ ta sẽ cho thuê đồ full giá rẻ .Như thế mình nghĩ sẽ rất hay.Nó giống như là Au đó.Nhưng nói thật cái này hơi phức tạp yêu cầu rất khó.Nhưng nói chung đó chỉ là ý kiến của mình còn bạn có làm được hay không là cả môt vấn đề đó .Bởi vi cái này thuê đồ các game thuê xong có thể đi lừa đảo bán cho người khác hoặc bán vào shop lay zen.Vì vậy muốn cho thuê đò full chắc khi cho thuê xong phải gửi luôn vào nhân vật của người chơi và khóa luôn không cho thay đổi.Nếu là rs thì nhân vật đó phải chịu coi như là hết hạn .
Nhưng mình nghi bây giờ để lập trình lên chuyện này là cả một vấn đề lớn .Đối với mình thì mình chịu cái này không thuộc chuyên môn của mình Very Happy
Lợn_Lùn
Member
Member
Lợn_Lùn

Bài gửiTiêu đề: Re: Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé!   Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé! Icon_minitimeThu Jan 03, 2008 10:52 pm

Bạn chắc nhiễm ý tưởng bên AUDITION nhiều quá ! Very Happy
Ý kiến của bạn cũng rất hay nhưng nó yêu cầu trình độ quá lớn . Theo như mình biết thì chưa có MU nào có chức năng thuê đồ cả nên sẽ rất khó để thực hiện chức năng này .
Thêm chức năng đổi tên nhân vật thì còn có thể thực hiện được bạn à !
Cảm ơn bạn đã có ý kiến giúp MU Anh Em phát triển .
GM
nguoinoi
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé!   Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé! Icon_minitimeFri Jan 04, 2008 5:13 pm

Thì thế mình mới bảo là rất khó .Mình có bảo là dễ đâu .Nhưng 1 cái gì đó mà đi trước được nó sẽ giúp cho việc phát triển nhanh hơn .Thời đại ngày nay bao giờ cũng tìm kiếm cái mới mẻ và xu thế của mọi người cũng tìm kiếm cái mới mẻ mà mình chỉ đặt ra tình huống thôi và từ đầu mình cũng đã bảo là rất khó mà Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé!   Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé! Icon_minitime

Một phong cách mới của Mu mời các bạn xem nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mu Phong Vân season 5 -Không Chơi hơi phí
» thích khách - phong đao quân trong Linh Thạch
» Chơi và rinh ngay Áo và Dây chuyền đây phong cách
» Tour tham dự Festival Huế và Phong Nha Kẻ Bàn
» Mu Phong Lưu SeaSon6 Game 3D Online Open Lúc 14h Ngày 02/01