Welcome to clb games Developer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Welcome to clb games Developer

chúc các bạn có những giây phút thoải mái và thu được nhiều kiến thức khi truy cập diễn đàn !

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nguoinoi
Moderators
Moderators

Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Empty
Bài gửiTiêu đề: Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất   Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Icon_minitimeFri Dec 28, 2007 7:35 am

Theo các bạn thì nhân vật nào mạnh nhất .Hiện giờ mình chơi Mu rất nhiều nhưng vẫn chưa biết rõ nhân vật nào mạnh nhất .Nếu bạn nào biết nhắc nhở mình dùm cái
MrVuHoa
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất   Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Icon_minitimeFri Dec 28, 2007 8:32 am

Nhân vật cơ bản là mạnh nhất bạn à, cụ thể là BK, SM, ME thôi. Mình thích nhất là BK
Lợn_Lùn
Member
Member
Lợn_Lùn

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất   Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Icon_minitimeFri Dec 28, 2007 9:36 pm

Code:
Nhân vật cơ bản là mạnh nhất bạn à, cụ thể là BK, SM, ME thôi. Mình thích nhất là BK
Nói như bạn thì nói làm gì !
Theo ý kiến của riêng mình thì tất cả các nhân vật đều có các mặt mạnh riêng của nó . Và ngược lại thì nhân vật nào cũng có những mặt yếu . Sau đây là 1 vài ưu nhược điểm :
- DK : Skill Combo thì quá khủng khiếp . Điều này thì ko phải bàn cãi ! Cướp Q thì khỏi
phải nói nữa ...
Luyện lv chậm . Bán kính sát thương ko lớn .
- DW : Skill Manasheld thì thủ cao + Skill mưa tuyết và Mưa độc nên rất lợi thế ...
Bán kính sát thương rộng nên thuận tiện cho việc luyện lv lần killer
- EF : Skill băng . Skill này bắn thì chỉ còn nước ngồi khóc . Bất cứ nhân vật nào cũng khó
có thể lại gần . Có thể nói EF là khủng nhất !
Luyện lv lâu nhất trong tất cả các nhân vật trong thế giới MU .
- MG : Sức sát thương lớn đối với cả 2 chủng MG chiến lẫn MG phép . Nhưng đa số bây giờ
người chơi đều thích chơi MG chiến . Item đẹp nhất -> Đẹp zai nhất Smile
Nhưng MG là nhân vật yếu nhất . Giết MG chỉ như giết 1 con giun affraid
Skill lag + giật nên đi đâu cũng sẽ bị người ta kill What a Face
- DL : Skill của DL đi Blood cướp Q thì đừng hỏi .
Luyện lv trung bình . Bán kính sát thương trung bình .
DL đi đâu cũng sẽ bị người ta kill What a Face
-> KL : Chơi nhân vật nào cũng có những điểm mạnh điểm yếu nên sự lựa chon là tùy
thuộc vào các bạn. Chúc các bạn chơi MU Thiên Long thật vui vẻ . ! Thân
nguoinoi
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất   Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Icon_minitimeMon Dec 31, 2007 3:57 am

Híc bạn nói vậy làm mình khó phân biệt quá .Cuối cùng ý của bạn là = nhau hết đúng không .Nhưng tư trước đến giờ mình vẫn nghĩ là dw mạnh nhất bạn ạ vì nếu sử dụng tất cả các chiêu của dw thì dw(suol) sẽ là vô đối khi duel
Lợn_Lùn
Member
Member
Lợn_Lùn

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất   Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Icon_minitimeMon Dec 31, 2007 11:41 pm

DW có nhiều lợi thế về Skill thôi chứ đâu phải mạnh nhất !
EF mà bắn băng thì cũng đứng đó mà ngửi . Nói chung ko thua ko thắng !
nguoinoi
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất   Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Icon_minitimeFri Jan 04, 2008 12:28 am

Nhưng đâu có phải dễ bắn bănng như thế đâu .Khó lắm đó bạn àh
Lợn_Lùn
Member
Member
Lợn_Lùn

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất   Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Icon_minitimeFri Jan 04, 2008 10:34 am

Có gì mà khó nào ? Ai chơi EF thì chắc hẳn biết .
DW là có nhiều ưu điểm nhất trong tổng số 5 nhân vật trong thế giới MU
nguoinoi
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất   Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Icon_minitimeFri Jan 04, 2008 5:33 pm

Thì đó mới bảo dw là ngon mà .Hầu như ai cũng thích chơi dw không àh vừa hay mà luyện lv nhanh nhưng lúc ban đầu hơi yếu so với dk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất   Theo  các bạn nhân vật nào mạnh nhất Icon_minitime

Theo các bạn nhân vật nào mạnh nhất
Trang 1 trong tổng số 1 trang